Friendly consultant smiling on the phone at a modern open-plan office desk

Jenga njia yako kutoka Kenya hadi Ujerumani.

Pata maandalizi ya Kijerumani, ushauri wa kazi na usaidizi ulioratibiwa kwa safari yako ya kikazi kuelekea Ujerumani.

Usaidizi kwa kila hatua ya safari yako

Wataalamu Wenye Ujuzi

Wauguzi, wahandisi, wataalamu wa TEHAMA na wataalamu wengine wenye sifa wanaotaka kujenga taaluma nchini Ujerumani. Tunakusaidia kujifunza Kijerumani, kutuma maombi na kuanza maisha mapya.

Jinsi ya kupata ajira

Waajiri nchini Ujerumani

Kampuni nchini Ujerumani zinazotafuta wafanyakazi wa kimataifa wenye sifa na ari. Pata waombaji kupitia mtandao wetu, nasi tushughulikie uajiri, ukaguzi wa sifa na maandalizi ya kuanza kazi.

Wasiliana nasi

Washirika wa Mafunzo

Shule za lugha, vituo vya mafunzo ya ufundi na mashirika ya uajiri yanayotaka kushirikiana katika mtandao wetu wa Kenya.

Mtandao wetu

Kila unachohitaji kwa taaluma nchini Ujerumani

Huduma nne zinazoungana – kuanzia kujifunza Kijerumani hadi kupata ajira nchini Ujerumani.

Jifunze Kijerumani

Walimu walioidhinishwa, jukwaa shirikishi la mtandaoni na maandalizi ya mitihani ya vyeti vya Goethe na telc – kuanzia A1 hadi B2.

Jifunze Kijerumani

Ajira

Tunakulinganisha na waajiri nchini Ujerumani, tunakuandaa kwa mahojiano na kukusaidia kuelewa mkataba wa kazi – bila malipo kwa mwombaji.

Kupata Ajira

Mtandao wa Elimu

Mtandao wetu wa washirika nchini Kenya unajumuisha shule za lugha, watoa mafunzo na vyama vya kitaaluma vinavyoshirikiana kwa mafanikio yako.

Mtandao wetu

Talent Pool

Sajili wasifu wako, wasiliana na waajiri, pata kozi za Kijerumani na uendelee kuwasiliana na mshauri wako – bila malipo kwa waombaji.

Jiunge bure

Safari yako kwa hatua nne

Kuanzia kujisajili hadi siku yako ya kwanza kazini nchini Ujerumani.

Jifunze kuhusu kupata ajira
01

Jisajili bure

Tengeneza wasifu wako wa Talent Pool, pakia CV yako na ueleze sifa pamoja na malengo yako ya kazi.

02

Jifunze Kijerumani

Jifunze na walimu walioidhinishwa kupitia jukwaa letu lililounganishwa – kuanzia A1 hadi B2 na zaidi.

03

Pata nafasi inayokufaa

Timu yetu inakagua wasifu wako na kukuunganisha na waajiri wanaofaa nchini Ujerumani ambao wanaajiri.

04

Anza taaluma yako nchini Ujerumani

Pata usaidizi wa kuanza maisha na kazi, huku ukiwa na mshauri mmoja wa Edunet katika safari yako yote.

Jukwaa lako la bure kwa safari nzima

Edunet Talent Pool ni kituo chako binafsi cha taaluma. Pakia CV yako, wasiliana na waajiri nchini Ujerumani, pata kozi za lugha na uendelee kuwasiliana na mshauri wako wa Edunet – yote mahali pamoja na bila malipo.

  • Usajili wa bure kwa wataalamu wenye ujuzi
  • Mawasiliano ya moja kwa moja na washauri wa Edunet na waajiri
  • Jukwaa lililounganishwa la kujifunza Kijerumani
  • Jumuiya ya wataalamu kutoka Kenya ambao tayari wanafanya kazi nchini Ujerumani
Jiunge na Talent Pool bila malipo

Urahisi zaidi. Usaidizi zaidi.

Tunashughulikia hatua ngumu za uhamaji wa kimataifa wa wafanyakazi ili uweze kuzingatia kujenga taaluma yako.

Mshauri mmoja

Kuanzia somo lako la kwanza la Kijerumani hadi siku yako ya kwanza kazini nchini Ujerumani, mshauri mmoja wa Edunet atakuongoza katika kila hatua.

Hakuna ada kwa waombaji

Huduma ya kupata ajira ni bure kabisa kwako. Gharama zote za uajiri hulipwa na mwajiri.

Usaidizi kwa lugha yako

Timu yetu inawasiliana kwa Kiingereza, Kiswahili na Kijerumani ili uelewe kila hatua ya mchakato.

Mafunzo ya lugha yaliyoidhinishwa

Jiandae kwa vyeti vya Goethe na telc kupitia shule washirika za lugha, mtandaoni na nchini Kenya.

Tunafanya kazi na washirika wanaoaminika

Edunet inafanya kazi na washirika bora waliochaguliwa katika uajiri, mafunzo na upatikanaji wa ajira nchini Ujerumani.

Transcura GmbH

Franz-Sigel-Straße 21 68753 Waghäusel, Ujerumani

Jobnet.AG

Kolonnenstraße 8 10827 Berlin, Ujerumani

Anza safari yako kuelekea Ujerumani leo

Jisajili bure kwenye Talent Pool, chunguza mafunzo ya Kijerumani au wasiliana na timu yetu Nairobi.