Friendly consultant smiling on the phone at a modern open-plan office desk

Kusaidia wataalamu kutoka Kenya kufanya kazi kimataifa

Edunet Kenya inaratibu maandalizi ya lugha, ushirikiano wa washirika na usaidizi wa kazi kwa wataalamu wanaopanga maisha yao ya kikazi nchini Ujerumani.

Kuhusu Edunet Kenya

Edunet Kenya inawaunganisha wataalamu wenye ujuzi na mafunzo ya Kijerumani, maandalizi ya kazi na nafasi za ajira nchini Ujerumani. Tunafanya kazi na washirika bora waliochaguliwa nchini Kenya na Ujerumani ili kukusaidia katika kila hatua ya safari yako ya kikazi.

Talent Pool ndiyo kitovu cha kazi yetu – jukwaa la taaluma linalounganisha kupata ajira, kujifunza Kijerumani na mawasiliano ya moja kwa moja na waajiri. Ujerumani ina nafasi nzuri kwa wataalamu wenye ujuzi. Kazi yetu ni kufanya safari hiyo iwe rahisi kuelewa na wazi.

Kazi yetu inajumuisha:

  • Programu za kimataifa za uhamaji wa wafanyakazi
  • Mafunzo ya Kijerumani yaliyoidhinishwa
  • Mtandao wa shule za lugha nchini Kenya
  • Kuunganisha wataalamu na waajiri nchini Ujerumani
  • Ushauri wa kazi na maandalizi ya mahojiano
  • Usaidizi wa kuanza maisha mapya na jumuiya

Kitaaluma, kwa uwazi na tukiwajali watu

Kimataifa

Tunafanya kazi nchini Kenya na Ujerumani, tukiwasaidia wataalamu, waajiri na washirika wa mafunzo kwa viwango sawa vya ubora.

Tunajumuisha kila mtu

Timu yetu inaakisi utofauti wa watu tunaowahudumia – asili, taaluma na hali tofauti za maisha.

Wazi

Tunajenga mahusiano kwa taarifa zilizo wazi, mawasiliano ya uaminifu na utekelezaji wa kuaminika katika kila hatua.

Wenye maarifa

Tunaelewa mahitaji ya ajira, taratibu za visa na kile kinachohitajika kufanikiwa kama mtaalamu nchini Ujerumani.

Mbinu yetu

Tunaratibu hatua ngumu za uhamaji wa kimataifa wa wafanyakazi ili wataalamu waweze kuzingatia kujenga taaluma zao..

Kupitia mtandao

Hatufanyi kazi peke yetu. Mtandao wetu nchini Kenya – shule za lugha, watoa mafunzo na vyama vya kitaaluma – hutoa kila hatua kwa kiwango kimoja cha ubora.

Tunatanguliza watu

Kila mwombaji ana mshauri mmoja wa Edunet kuanzia usajili hadi ajira. Hutahamishwa kutoka idara moja hadi nyingine.

Kupitia jukwaa

Talent Pool inaunganisha waombaji, waajiri, mafunzo ya Kijerumani na mawasiliano na mshauri mahali pamoja – kutoka sehemu yoyote nchini Kenya.

Tunafuata sheria

Tunafuata sheria za ajira na uhamiaji za Ujerumani na kuwapa waombaji pamoja na waajiri taarifa zilizo wazi katika mchakato mzima.

Wasiliana na Edunet Kenya

Edunet Kenya

Sehemu ya Edunet International Network

Nairobi, Kenya

Sehemu ya mtandao wa Edunet

Edunet Kenya ni sehemu ya mtandao wa kimataifa wa Edunet unaowaunganisha wataalamu wenye ujuzi na waajiri nchini Ujerumani kupitia ofisi na mashirika washirika katika nchi mbalimbali.

Jukwaa la Talent Pool linalopatikana katika talentpool.edunet.ke linawaunganisha waombaji na waajiri katika mtandao mzima.

Shirikiana na Edunet Kenya

Iwe wewe ni mtaalamu mwenye ujuzi, mwajiri nchini Ujerumani au mshirika wa mafunzo nchini Kenya, tunakaribisha swali lako.