Friendly consultant smiling on the phone at a modern open-plan office desk

Chukua hatua inayofuata kuelekea taaluma nchini Ujerumani

Tunawasaidia wataalamu wenye sifa kutoka Kenya kujiandaa kwa nafasi zinazofaa kwa waajiri nchini Ujerumani na kuelewa mchakato wa kupata ajira.

Pata mwajiri anayekufaa nchini Ujerumani

Huduma ya ajira ya Edunet Kenya huwaunganisha wataalamu wenye ujuzi na waajiri wanaofaa nchini Ujerumani na kukusaidia katika kila hatua – kuanzia swali lako la kwanza hadi siku yako ya kwanza kazini.

Gharama za kupata ajira hulipwa kikamilifu na mwajiri. Wewe kama mwombaji hulipi chochote.

Jisajili bure info@edunet.ke

Huduma hii inafaa kwa:

  • Wataalamu wa Kenya wanaotafuta ajira nchini Ujerumani
  • Wauguzi, wahandisi, wataalamu wa TEHAMA na mafundi wenye ujuzi
  • Waombaji waliokamilisha au wanaoendelea na mafunzo ya Kijerumani
  • Wataalamu wa afya, elimu, teknolojia na taaluma nyingine
  • Hakuna ada ya kupata ajira kwa waombaji. Gharama zote hulipwa na mwajiri.

Mchakato wa kupata ajira

Njia iliyo wazi na yenye usaidizi kuanzia swali lako la kwanza hadi siku yako ya kwanza kazini.

Kwanza, sajili wasifu wako bila malipo kwenye Talent Pool na uwasiliane nasi kupitia kituo cha ujumbe katika akaunti yako.

01

Jisajili bure

Tengeneza wasifu wako wa Talent Pool, pakia CV yako na uweke sifa pamoja na kiwango chako cha Kijerumani.

02

Ushauri wa kwanza

Wasiliana na timu yetu kupitia kituo cha ujumbe cha Talent Pool au info@edunet.ke. Tutazungumzia historia yako ya kazi, sifa na malengo yako.

03

Kupata mwajiri anayefaa

Tunatafuta waajiri wanaofaa katika mtandao wetu na kukuonyesha nafasi zinazolingana na wasifu wako.

04

Anza kazi na maisha mapya

Tunakusaidia kwa mahojiano, ukaguzi wa mkataba, taratibu za visa na miezi yako ya kwanza kazini.

Usaidizi katika mchakato mzima wa ajira

Kupata mwajiri anayefaa

Tunatafuta nafasi katika mtandao wetu zinazolingana na sifa zako, kiwango chako cha Kijerumani na malengo yako ya kazi.

Maandalizi ya mahojiano

Mafunzo ya mahojiano ya kazi kwa Kijerumani – msamiati, mtindo wa mawasiliano na unachoweza kutarajia kutoka kwa waajiri nchini Ujerumani.

Msaada wa kuelewa mkataba

Msaada wa kuelewa mikataba ya ajira ya Ujerumani, haki na wajibu wako pamoja na taratibu za kuanza kazi.

Usaidizi wa kuanza maisha mapya

Mwongozo wa kuwasili Ujerumani, kusajili anwani, kupata makazi na kuzoea maisha ya kila siku.

Uko tayari kupata kazi nchini Ujerumani?

Sajili wasifu wako wa Talent Pool bila malipo na timu yetu ya ajira itawasiliana nawe.