Mtandao ulioratibiwa kwa wataalamu wa Kenya
Mtandao wa Elimu wa Edunet unaunganisha mashirika washirika yaliyochaguliwa nchini Kenya na Ujerumani – shule za lugha, watoa mafunzo na wataalamu wa ajira – wanaoshirikiana katika kila hatua ya safari yako ya kupata kazi nchini Ujerumani.
Utakuwa na mshauri mmoja wa Edunet katika mchakato mzima. Mafunzo ya lugha, maandalizi ya sifa na kupata ajira vimeratibiwa kwa karibu – hakuna hatua inayofanyika peke yake.
Jiunge na Talent Pool AjiraMtandao unajumuisha:
- Shule za Kijerumani nchini Kenya
- Watoa mafunzo ya ufundi
- Mashirika ya uajiri na kupata ajira
- Mashirika yanayosaidia utambuzi wa sifa za kitaaluma
- Waajiri washirika nchini Ujerumani
Hatua tano zinazoungana
Kila hatua ya safari yako inasimamiwa na wataalamu wa mtandao chini ya mshauri mmoja wa Edunet.
Uajiri
Mashirika washirika hutambua na kuchagua waombaji wanaofaa kutoka nchi washirika na Talent Pool.
Mafunzo ya lugha
Shule za lugha zilizoidhinishwa hutoa kozi za Kijerumani kupitia jukwaa letu la kujifunzia.
Mafunzo ya kitaaluma
Watoa mafunzo hutoa kozi za kuziba mapengo ya ujuzi na kusaidia utambuzi wa sifa kutoka nchi nyingine.
Ajira
Edunet huwaunganisha waombaji na waajiri nchini Ujerumani na kuwaandaa kwa mahojiano na mikataba.
Kuanza maisha na kazi
Usaidizi unaoendelea kwa taratibu za visa, kuhamia na miezi ya kwanza ya ajira nchini Ujerumani.
Mshauri mmoja katika safari nzima
Mshauri wako wa Edunet anaratibu kila hatua na anapatikana unapomhitaji.
Faida unazopata kupitia mtandao
Kama mwombaji, unanufaika moja kwa moja na ubora pamoja na uratibu wa mtandao mzima.
Ubora uliothibitishwa
Wanachama wote wa mtandao huchaguliwa kwa kuzingatia uaminifu na uzoefu katika uhamaji wa kimataifa wa wafanyakazi.
Mchakato ulioratibiwa
Mafunzo ya lugha, utambuzi wa sifa na kupata ajira hufuatana kwa mpangilio badala ya kutenganishwa.
Mtandao wa kimataifa
Mtandao wetu unafika katika nchi washirika ambako unapata usaidizi kabla ya kusafiri kwenda Ujerumani.
Hakuna ada ya kupata ajira
Huduma ya kupata ajira ni bure kwa waombaji. Gharama zote hulipwa na mwajiri.
Washirika wa mtandao
Edunet inafanya kazi na mashirika yaliyochaguliwa nchini Ujerumani kutoa huduma bora za uajiri, mafunzo na upatikanaji wa ajira kwa wataalamu wa kimataifa, wakiwemo waombaji kutoka Kenya.
Jiunge na mtandao wa Edunet
Je, wewe ni shule ya lugha, mtoa mafunzo, shirika la uajiri au mwajiri anayefanya kazi na wataalamu wa kimataifa? Edunet inakaribisha ushirikiano na mashirika yanayothamini ubora na uaminifu.
- Ufikiaji wa kundi kubwa la wataalamu wa kimataifa
- Mfumo ulioratibiwa wa mafunzo na kupata ajira
- Usaidizi kutoka kwa washauri wenye uzoefu wa Edunet
- Masoko ya pamoja na nafasi za kuelekezana