Friendly consultant smiling on the phone at a modern open-plan office desk

Jenga ujuzi wa Kijerumani unaohitajika kwa taaluma yako

Jiandae kwa kazi na maisha nchini Ujerumani kupitia mafunzo yaliyopangwa ya Kijerumani na maandalizi ya mitihani inayotambulika.

Ujuzi wa lugha unaokufungulia milango nchini Ujerumani

Ujuzi wa Kijerumani uliothibitishwa unahitajika kwa vibali vingi vya kazi na utambuzi wa taaluma nchini Ujerumani. Edunet inakupa kila unachohitaji kufikia kiwango chako na kufaulu mitihani rasmi – ukiwa Kenya kabla ya kusafiri.

Kujifunza Kijerumani kumeunganishwa moja kwa moja kwenye Talent Pool. Ukishajisajili, unaweza kutumia jukwaa mara moja na kujifunza kwa kasi yako mwenyewe kwa usaidizi wa walimu walioidhinishwa – mtandaoni au katika shule washirika za lugha.

Tumia jukwaa kupitia Talent Pool

Edunet inakupa:

  • Jukwaa bora la Kijerumani linalotumia lugha nyingi
  • Walimu wa Kijerumani wenye sifa na walioidhinishwa
  • Mamia ya nyenzo za sauti, video na mazoezi shirikishi
  • Mafunzo ya tamaduni za mahali pa kazi nchini Ujerumani
  • Maandalizi ya mitihani ya Goethe-Institut na telc
  • Ufikiaji wa jukwaa kupitia akaunti yako ya bure ya Talent Pool

Kila kitu mahali pamoja

Programu ya lugha imeunganishwa kikamilifu kwenye Talent Pool – akaunti moja, jukwaa moja.

Jukwaa la lugha nyingi

Mamia ya mazoezi ya sauti, video na shughuli shirikishi kuhusu lugha ya kila siku, msamiati wa kazi na maarifa ya utamaduni.

Walimu wa Kijerumani walioidhinishwa

Walimu wenye sifa na kujitolea wanaokuongoza binafsi – mtandaoni na katika vikundi vidogo.

Maandalizi ya mitihani

Maandalizi yaliyopangwa kwa mitihani rasmi ya Kijerumani: Goethe-Institut na telc katika viwango vyote vinavyohitajika.

Mafunzo ya tamaduni

Elewa utamaduni wa kazi, mawasiliano ya kitaaluma na maisha ya kila siku nchini Ujerumani – si lugha pekee.

Kuanzia mwanzo hadi mtaalamu aliyeidhinishwa

Programu inashughulikia viwango vyote vya CEFR kuanzia A1 hadi C2. Waombaji wengi hulenga B1 au B2, kiwango cha chini kinachohitajika kwa vibali vingi vya kazi na usajili wa kitaaluma nchini Ujerumani.

A1 – A2
Mwanzo

Hatua za kwanza za Kijerumani: maneno ya kila siku, nambari, salamu na mawasiliano ya msingi.

B1 – B2
Kati

Kiwango kinachohitajika kwa vibali vingi vya kazi na utambuzi wa taaluma nchini Ujerumani. Hili ndilo lengo la kawaida kwa waombaji wetu.

C1 – C2
Juu

Kijerumani cha kiwango cha juu kwa taaluma za kitaaluma, afya au uongozi.

Maandalizi ya mtihani
Uthibitisho

Maandalizi maalum kwa mitihani ya Goethe-Institut na telc katika viwango vyote vya CEFR.

Jinsi kujifunza Kijerumani kunavyoungana na taaluma yako

Mafunzo ya lugha yanaendelea sambamba na mchakato wa ajira na yameunganishwa kikamilifu na wasifu wako wa Talent Pool.

01

Jisajili kwenye Talent Pool na utumie jukwaa la kujifunzia mara moja.

02

Jifunze na walimu walioidhinishwa pamoja na nyenzo shirikishi katika kiwango unacholenga.

03

Jiandae na ufaulu mitihani rasmi ya lugha ya Goethe au telc.

04

Cheti chako kinakuruhusu kuanza kulinganishwa na waajiri na kuingia hatua inayofuata.

Anza kujifunza kupitia Talent Pool

Tumia jukwaa kamili la kujifunza Kijerumani kupitia akaunti yako ya bure ya Talent Pool. Walimu walioidhinishwa, maudhui shirikishi na maandalizi ya mitihani – yote mahali pamoja.

Usajili wa bure · Huhitaji kadi ya malipo

Uko tayari kujifunza Kijerumani?

Jisajili bure kwenye Talent Pool na utumie jukwaa la Kijerumani mara moja. Una maswali? Wasiliana na timu yetu.